Siffofin
A cikin duniyar ƙarfe, aikin ganowa, da aikace-aikacen zafin jiki mai ƙarfi, inganci da karko na crucibles suna da mahimmanci don tabbatar da inganci da ingancin fitarwa. Silicon Graphite Crucibles, wanda ya ƙunshi graphite da silicon carbide, sun zama zaɓin da aka fi so don masana'antun da ke buƙatar kayan da za su iya tsayayya da zafi mai zafi da kuma yanayin sinadarai. A m amfani daisostatic latsaa cikin kera waɗannan crucibles suna ba da ingantacciyar karko da kaddarorin thermal, yana mai da su manufa don buƙatar aikace-aikacen masana'antu.
Maɓalli na Silicon Graphite Crucibles
Siffar | Amfani |
---|---|
Latsa Istatic | Yana ba da yawa iri ɗaya, yana tabbatar da ƙarfin ƙarfi da karko. |
Haɗin Graphite-Silicon Carbide | Yana ba da kyakkyawan ƙarfin wutar lantarki da juriya na lalata. |
Hakurin Hakuri Mai Girma | Yana jure matsanancin zafi ba tare da ɓata aiki ba. |
Amfani daisostatic latsashine mabuɗin bambance-bambance a cikin samar da siliki graphite crucibles. Wannan hanyar ta ƙunshi yin amfani da matsa lamba iri ɗaya zuwa kayan, yana haifar da samfur tare da daidaiton yawa da tsari. Sakamakon shi ne abin dogara mai mahimmanci, wanda zai iya kiyaye nau'insa da aikinsa a ƙarƙashin mafi girman yanayi.
Girman crucibles
No | Samfura | OD | H | ID | BD |
36 | 1050 | 715 | 720 | 620 | 300 |
37 | 1200 | 715 | 740 | 620 | 300 |
38 | 1300 | 715 | 800 | 640 | 440 |
39 | 1400 | 745 | 550 | 715 | 440 |
40 | 1510 | 740 | 900 | 640 | 360 |
41 | 1550 | 775 | 750 | 680 | 330 |
42 | 1560 | 775 | 750 | 684 | 320 |
43 | 1650 | 775 | 810 | 685 | 440 |
44 | 1800 | 780 | 900 | 690 | 440 |
45 | 1801 | 790 | 910 | 685 | 400 |
46 | 1950 | 830 | 750 | 735 | 440 |
47 | 2000 | 875 | 800 | 775 | 440 |
48 | 2001 | 870 | 680 | 765 | 440 |
49 | 2095 | 830 | 900 | 745 | 440 |
50 | 2096 | 880 | 750 | 780 | 440 |
51 | 2250 | 880 | 880 | 780 | 440 |
52 | 2300 | 880 | 1000 | 790 | 440 |
53 | 2700 | 900 | 1150 | 800 | 440 |
54 | 3000 | 1030 | 830 | 920 | 500 |
55 | 3500 | 1035 | 950 | 925 | 500 |
56 | 4000 | 1035 | 1050 | 925 | 500 |
57 | 4500 | 1040 | 1200 | 927 | 500 |
58 | 5000 | 1040 | 1320 | 930 | 500 |
Fa'idodin Amfani da Gishiri Masu Matsa Matsakaici
Amfanin amfaniSilicon graphite crucibles da aka matse da keɓaɓɓuwuce karko:
Kulawa da Mafi kyawun Ayyuka
Kulawa mai kyau yana da mahimmanci don haɓaka tsawon rayuwarsilicon graphite crucibles. Ga 'yan shawarwarin kulawa:
Ta bin waɗannan mafi kyawun ayyuka, ƙwanƙwasa na iya daɗewa, suna ba da ƙarin ƙima ga ayyukan ku.
Yadda Isostatic Latsa Yana Inganta Ingantattun Samfura
Theisostatic latsadabarar da aka yi amfani da ita wajen kera siliki graphite crucibles tana ba da damar:
Amfanin Latsa Istatic | Hanyoyin Gargajiya |
---|---|
Uniform kayan yawa | Matsaloli masu yuwuwar rashin daidaituwa a cikin yawa |
Ingantattun daidaiton tsari | Mafi girman yiwuwar lahani |
Ingantattun abubuwan thermal | Ƙarƙashin ƙarancin zafi |
Matsakaicin daidaituwa da aka yi amfani da shi a lokacin matsi na isostatic yana kawar da rashin daidaituwa, yana haifar da kullun da ya fi girma, karfi, kuma mafi aminci. Idan aka kwatanta da dabarun latsa na al'ada, matsi na isostatic yana haifar da samfur wanda ke ba da kyakkyawan aiki a cikin yanayin zafi mai zafi da sinadarai.
Kira zuwa Aiki
Lokacin da ya zo don haɓaka inganci da dawwama na ayyukan masana'antar ku, zabar madaidaicin ƙwanƙwasa yana da mahimmanci.Silicon graphite crucibleskerarre ta amfani daisostatic latsadabara tana ba da ɗorewa mafi inganci, juriya ga girgiza zafin zafi, da tsawon rai a cikin yanayi mai tsauri. Ko kuna aiki a masana'antun masana'antu, ƙarfe, ko masana'antar sinadarai, waɗannan crucibles na iya haɓaka aikin ku da ingancin samfur.